โปรแกรมการแข่งขัน
  •  
ค้นพบ ฟุตซอล 4 ธ.ค. 60    34 รายการ
วันที่แข่ง เวลา ประเภท สังกัด รอบ สนาม ดูผล
4 ธ.ค. 60 09:00 ฟุตซอล 18 ปี
ทีมหญิง สาย B คู่ที่ 23
ทม.สวรรคโลก vs อบจ.ปทุมธานี คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
4 ธ.ค. 60 09:00 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมหญิง สาย A คู่ที่ 35
อบจ.สงขลา vs ทต.ห้วยพลู คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
4 ธ.ค. 60 09:00 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 39
ทน.หาดใหญ่ vs ทน.นครปฐม คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
4 ธ.ค. 60 09:50 ฟุตซอล 18 ปี
ทีมหญิง สาย B คู่ที่ 24
อบจ.มหาสารคาม vs อบจ.สระแก้ว คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
4 ธ.ค. 60 09:50 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมหญิง สาย A คู่ที่ 36
อบจ.ศรีสะเกษ vs ทน.พิษณุโลก คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
4 ธ.ค. 60 09:50 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 40
กรุงเทพมหานคร vs ทน.นนทบุรี คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
4 ธ.ค. 60 10:40 ฟุตซอล 18 ปี
ทีมหญิง สาย A คู่ที่ 25
อบจ.ศรีสะเกษ vs อบจ.ฉะเชิงเทรา คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
4 ธ.ค. 60 10:40 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมหญิง สาย B คู่ที่ 37
ทน.สุราษฎร์ธานี vs ทม.จันทบุรี คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
4 ธ.ค. 60 10:40 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมชาย สาย B คู่ที่ 41
เมืองพัทยา vs ทม.ตาก คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
4 ธ.ค. 60 11:30 ฟุตซอล 18 ปี
ทีมหญิง สาย C คู่ที่ 26
ทน.นครปฐม vs อบจ.ชัยภูมิ คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
4 ธ.ค. 60 11:30 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมหญิง สาย B คู่ที่ 38
ทม.ลำพูน vs ทน.อุบลราชธานี คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
4 ธ.ค. 60 11:30 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมชาย สาย B คู่ที่ 42
ทน.ภูเก็ต vs ทม.บุรีรัมย์ คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
4 ธ.ค. 60 12:20 ฟุตซอล 18 ปี
ทีมหญิง สาย D คู่ที่ 27
ทน.แหลมฉบัง vs อบจ.กำแพงเพชร คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
4 ธ.ค. 60 12:20 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมหญิง สาย C คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร vs ทน.นครปฐม คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
4 ธ.ค. 60 12:20 ฟุตซอล 16 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 43
ทน.นครปฐม vs ทน.ภูเก็ต คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
4 ธ.ค. 60 13:10 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 28
ทม.ท่าโขลง vs ทน.ภูเก็ต คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
4 ธ.ค. 60 13:10 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมหญิง สาย C คู่ที่ 40
อบจ.พังงา vs ทม.อรัญญาประเทศ คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
4 ธ.ค. 60 13:10 ฟุตซอล 16 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 44
อบจ.สระแก้ว vs อบจ.นนทบุรี คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
4 ธ.ค. 60 14:00 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมหญิง สาย D คู่ที่ 41
ทน.แหลมฉบัง vs ทน.ภูเก็ต คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
4 ธ.ค. 60 14:00 ฟุตซอล 16 ปี
ทีมชาย สาย B คู่ที่ 45
อบจ.พิษณุโลก vs อบจ.พัทลุง คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
ไปที่หน้า
ติดต่อเรา
เทศบาลนครภูเก็ต
52/1 ถนนนริศร อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต 83000
โทร. 0-7621-2196, 0-7621-3551
โทรสาร. 0-7621-3374

Email: info@nakornphuketgames.com