โปรแกรมการแข่งขัน
  •  
ค้นพบ ฟุตซอล    253 รายการ
วันที่แข่ง เวลา ประเภท สังกัด รอบ สนาม ดูผล
1 ธ.ค. 60 00:00 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมชาย สาย B คู่ที่ 4
ทม.กาฬสินธุ์ vs ทม.กาญจนบุรี คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
1 ธ.ค. 60 09:00 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 1
อบจ.สระแก้ว vs ทม.ท่าโขลง คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
1 ธ.ค. 60 09:00 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมหญิง สาย A คู่ที่ 1
อบจ.ยโสธร vs ทม.กาญจนบุรี คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
1 ธ.ค. 60 09:00 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร vs อบจ.สระแก้ว คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
1 ธ.ค. 60 09:50 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 2
ทต.นาเชือก vs ทน.เชียงใหม่ คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
1 ธ.ค. 60 09:50 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมหญิง สาย A คู่ที่ 2
ทน.ภูเก็ต vs ทม.มุกดาหาร คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
1 ธ.ค. 60 09:50 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 2
ทน.นนทบุรี vs ทน.หาดใหญ่ คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
1 ธ.ค. 60 10:40 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมชาย สาย B คู่ที่ 3
ทม.สวรรคโลก vs ทน.นครศรีธรรมราช คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
1 ธ.ค. 60 10:40 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมหญิง สาย B คู่ที่ 3
ทม.สะเดา vs ทต.จันจว้า คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
1 ธ.ค. 60 10:40 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมชาย สาย C คู่ที่ 3
อบจ.นนทบุรี vs อบจ.พังงา คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
1 ธ.ค. 60 11:30 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมชาย สาย C คู่ที่ 4
ทม.ศรีสะเกษ vs ทต.บ้านโตนด คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
1 ธ.ค. 60 11:30 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมหญิง สาย B คู่ที่ 4
ทน.ขอนแก่น vs ทม.สมุทรสงคราม คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
1 ธ.ค. 60 12:20 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมชาย สาย C คู่ที่ 5
อบจ.นนทบุรี vs ทต.แม่สาย คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
1 ธ.ค. 60 12:20 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมหญิง สาย C คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร vs อบจ.ระยอง คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
1 ธ.ค. 60 12:20 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมชาย สาย D คู่ที่ 5
อบจ.อุบลราชธานี vs อบจ.แพร่ คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
1 ธ.ค. 60 13:10 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมชาย สาย C คู่ที่ 6
ทน.สุราษฎร์ธานี vs อบจ.ชลบุรี คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
1 ธ.ค. 60 13:10 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมหญิง สาย C คู่ที่ 6
ทม.พัทลุง vs ทต.ท่าเรือ คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
1 ธ.ค. 60 13:10 ฟุตซอล 14 ปี
ทีมชาย สาย D คู่ที่ 6
ทน.ตรัง vs ทม.บ้านบึง คัดเลือก โรงยิม 4,000 ที่นั่ง สะพานหิน
1 ธ.ค. 60 14:00 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมชาย สาย D คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร vs อบจ.ศรีสะเกษ คัดเลือก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต
1 ธ.ค. 60 14:00 ฟุตซอล 12 ปี
ทีมหญิง สาย D คู่ที่ 7
ทม.หนองปรือ vs ทม.สวรรคโลก คัดเลือก โรงเรียน อบจ.ตลาดเหนือ
ไปที่หน้า
ติดต่อเรา
เทศบาลนครภูเก็ต
52/1 ถนนนริศร อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต 83000
โทร. 0-7621-2196, 0-7621-3551
โทรสาร. 0-7621-3374

Email: info@nakornphuketgames.com