โปรแกรมการแข่งขัน
  •  
ค้นพบ เซปักตะกร้อ    262 รายการ
วันที่แข่ง เวลา ประเภท สังกัด รอบ สนาม ดูผล
1 ธ.ค. 60 09:00 เซปักตะกร้อ 12 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร vs อบจ.นครพนม คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 09:00 เซปักตะกร้อ 14 ปี
ทีมหญิง สาย C คู่ที่ 13
อบจ.พัทลุง vs ทน.นครราชสีมา คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 09:00 เซปักตะกร้อ 14 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 24
อบจ.พัทลุง vs คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 09:30 เซปักตะกร้อ 12 ปี
ทีมชาย สาย B คู่ที่ 2
ทน.ภูเก็ต vs ทม.บางมูลนาก คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 09:30 เซปักตะกร้อ 14 ปี
ทีมหญิง สาย D คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร vs อบจ.พิษณุโลก คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 09:30 เซปักตะกร้อ 14 ปี
ทีมชาย สาย B คู่ที่ 25
อบจ.ร้อยเอ็ด vs อบจ.ชลบุรี คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 10:00 เซปักตะกร้อ 12 ปี
ทีมชาย สาย C คู่ที่ 3
เมืองพัทยา vs อบจ.ร้อยเอ็ด คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 10:00 เซปักตะกร้อ 16 ปี
ทีมหญิง สาย A คู่ที่ 15
ทน.ภูเก็ต vs อบจ.กำแพงเพชร คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 10:00 เซปักตะกร้อ 14 ปี
ทีมชาย สาย C คู่ที่ 26
ทน.สุราษฎร์ธานี vs ทน.ภูเก็ต คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 10:30 เซปักตะกร้อ 12 ปี
ทีมชาย สาย D คู่ที่ 4
ทม.กะทู้ vs คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 10:30 เซปักตะกร้อ 16 ปี
ทีมหญิง สาย B คู่ที่ 16
ทน.นครปฐม vs อบจ.นครพนม คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 10:30 เซปักตะกร้อ 14 ปี
ทีมชาย สาย D คู่ที่ 27
ทน.นนทบุรี vs กรุงเทพมหานคร คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 11:00 เซปักตะกร้อ 12 ปี
ทีมชาย สาย D คู่ที่ 5
ทต.กบินทร์ vs ทม.ชัยภูมิ คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 11:00 เซปักตะกร้อ 16 ปี
ทีมหญิง สาย C คู่ที่ 17
อบจ.สระแก้ว vs ทน.หาดใหญ่ คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 11:00 เซปักตะกร้อ 14 ปี
ทีมชาย สาย D คู่ที่ 28
อบจ.ฉะเชิงเทรา vs อบจ.อุดรธานี คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 11:30 เซปักตะกร้อ 12 ปี
ทีมหญิง สาย A คู่ที่ 6
ทม.ร้อยเอ็ด vs ทม.สุโขทัยธานี คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 11:30 เซปักตะกร้อ 16 ปี
ทีมหญิง สาย D คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร vs อบจ.พิษณุโลก คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 11:30 เซปักตะกร้อ 16 ปี
ทีมชาย สาย A คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร vs อบจ.สระแก้ว คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 13:00 เซปักตะกร้อ 12 ปี
ทีมหญิง สาย B คู่ที่ 7
ทม.สมุทรสงคราม vs กรุงเทพมหานคร คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
1 ธ.ค. 60 13:00 เซปักตะกร้อ 16 ปี
ทีมหญิง สาย D คู่ที่ 19
ทน.นนทบุรี vs อบจ.ชลบุรี คัดเลือก อาคารกีฬา 3 ศูนย์กีฬาสะพานหิน
ไปที่หน้า
ติดต่อเรา
เทศบาลนครภูเก็ต
52/1 ถนนนริศร อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต 83000
โทร. 0-7621-2196, 0-7621-3551
โทรสาร. 0-7621-3374

Email: info@nakornphuketgames.com