โปรแกรมการแข่งขัน
  •  
ค้นพบ กรีฑา 7 ธ.ค. 60    30 รายการ
วันที่แข่ง เวลา ประเภท สังกัด รอบ สนาม ดูผล
7 ธ.ค. 60 06:00 กรีฑา 15 ปีขึ้นไป
วิ่งมินิมาราธอน ชาย
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กาฬสินธุ์ , อบจ.กำแพงเพชร , อบจ.ขอนแก่น , อบจ.ชัยภูมิ , อบจ.นครราชสีมา , อบจ.ปทุมธานี , อบจ.ปราจีนบุรี , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.ภูเก็ต , อบจ.ระยอง , อบจ.ศรีสะเกษ , อบจ.สงขลา , อบจ.สุราษฎร์ธานี , อบจ.อุบลราชธานี , อบจ.เชียงใหม่ , อบจ.แม่ฮ่องสอน , ทต.ศรีพนมมาศ , ทต.ห้วยยอด , ทต.อ้อมใหญ่ , ทน.นครราชสีมา , ทน.ภูเก็ต , ทน.ระยอง , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทน.อุดรธานี , ทน.อุดรธานี , ทม.กาญจนบุรี , ทม.กาฬสินธุ์ , ทม.ขลุง , ทม.จันทบุรี , ทม.ชัยนาท , ทม.ชุมพร , ทม.ทุ่งสง , ทม.นาสาร , ทม.พะเยา , ทม.มหาสารคาม , ทม.ร้อยเอ็ด , ทม.วังน้ำเย็น , ทม.สุไหงโก-ลก , ทม.หนองคาย , ทม.อำนาจเจริญ , ทม.เพชรบุรี ชิงชนะเลิศ สวนหลวง ร.9
7 ธ.ค. 60 06:00 กรีฑา 15 ปีขึ้นไป
วิ่งมินิมาราธอน หญิง
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กาฬสินธุ์ , อบจ.ขอนแก่น , อบจ.นครพนม , อบจ.นครราชสีมา , อบจ.ปทุมธานี , อบจ.ปราจีนบุรี , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.ภูเก็ต , อบจ.ศรีสะเกษ , อบจ.สงขลา , อบจ.สุราษฎร์ธานี , อบจ.อุบลราชธานี , อบจ.เชียงใหม่ , ทต.ศรีพนมมาศ , ทน.นครราชสีมา , ทน.ระยอง , ทน.หาดใหญ่ , ทน.แม่สอด , ทม.กระทุ่มแบน , ทม.กาฬสินธุ์ , ทม.ตะกั่วป่า , ทม.ทุ่งสง , ทม.นราธิวาส , ทม.มหาสารคาม , ทม.ราชบุรี , ทม.สวรรคโลก , ทม.สุไหงโก-ลก , ทม.หนองคาย , ทม.หล่มสัก ชิงชนะเลิศ สวนหลวง ร.9
7 ธ.ค. 60 12:30 กรีฑา 18 ปี
กระโดดไกล หญิง
อบจ.พิษณุโลก , อบจ.ศรีสะเกษ , อบจ.สงขลา , อบจ.อุดรธานี , อบจ.อุบลราชธานี , ทต.ห้วยยอด , ทน.นนทบุรี , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทน.แหลมฉบัง , ทม.ขลุง , ทม.สองพี่น้อง , ทม.เพชรบูรณ์ , ทม.แม่ฮ่องสอน , เมืองพัทยา ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 12:30 กรีฑา 14 ปี
กระโดดสูง หญิง
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กำแพงเพชร , อบจ.ชลบุรี , อบจ.ศรีสะเกษ , อบจ.สุราษฎร์ธานี , ทต.หนองบัว , ทต.เมืองพาน , ทน.นครปฐม , ทน.นครราชสีมา , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทน.สมุทรสาคร , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทน.เชียงใหม่ , ทม.ขลุง , ทม.ชุมพร , ทม.มาบตาพุด ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 12:30 กรีฑา 18 ปี
ทุ่มน้ำหนัก ชาย
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กำแพงเพชร , อบจ.ขอนแก่น , อบจ.ชลบุรี , อบจ.นครราชสีมา , อบจ.ปราจีนบุรี , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.มหาสารคาม , อบจ.สุราษฎร์ธานี , อบจ.เชียงใหม่ , ทน.นครปฐม , ทน.นนทบุรี , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทม.กาญจนบุรี , ทม.ขลุง , ทม.ทุ่งสง ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 12:30 กรีฑา 18 ปี
ขว้างจักร หญิง
กรุงเทพมหานคร , อบจ.ชลบุรี , อบจ.ชัยภูมิ , อบจ.พัทลุง , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.มหาสารคาม , อบจ.ระยอง , อบจ.สุราษฎร์ธานี , อบจ.เพชรบูรณ์ , ทน.นครปฐม , ทน.นนทบุรี , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทน.อุดรธานี , ทม.ขลุง , ทม.พระพุทธบาท ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 14:30 กรีฑา 16 ปี
เขย่งก้าวกระโดด หญิง
กรุงเทพมหานคร , อบจ.ชลบุรี , อบจ.ปราจีนบุรี , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.มหาสารคาม , อบจ.ศรีสะเกษ , อบจ.อุดรธานี , ทต.ห้วยยอด , ทน.ตรัง , ทน.นครปฐม , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทม.ขลุง , ทม.ทุ่งสง , ทม.สุโขทัยธานี , ทม.เพชรบูรณ์ ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 14:30 กรีฑา 14 ปี
กระโดดสูง ชาย
กรุงเทพมหานคร , อบจ.ขอนแก่น , อบจ.ชลบุรี , อบจ.ชลบุรี , อบจ.พัทลุง , ทต.หนองบัว , ทน.ตรัง , ทน.นครปฐม , ทน.นนทบุรี , ทน.พิษณุโลก , ทน.ภูเก็ต , ทน.สกลนคร , ทน.เชียงใหม่ , ทม.กาญจนบุรี , ทม.จันทบุรี , ทม.ชุมพร , ทม.ท่าใหม่ , ทม.สุโขทัยธานี ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 16:00 กรีฑา 16 ปี
ขว้างจักร หญิง
กรุงเทพมหานคร , อบจ.ชลบุรี , อบจ.ชุมพร , อบจ.นครราชสีมา , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.มหาสารคาม , อบจ.อุบลราชธานี , ทต.หนองแค , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทน.สมุทรสาคร , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทน.แม่สอด , ทม.ขลุง , ทม.ทุ่งสง , ทม.แม่ฮ่องสอน , เมืองพัทยา ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 16:00 กรีฑา 18 ปี
กระโดดไกล ชาย
อบจ.ชลบุรี , อบจ.ชัยภูมิ , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.สงขลา , อบจ.สระแก้ว , อบจ.สุราษฎร์ธานี , อบจ.อุดรธานี , อบจ.เชียงใหม่ , ทน.นครราชสีมา , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทม.ขลุง , ทม.สมุทรสงคราม , ทม.สองพี่น้อง , ทม.แม่ฮ่องสอน ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 16:10 กรีฑา 12 ปี
วิ่ง 80 เมตร หญิง
กรุงเทพมหานคร , อบจ.ประจวบคีรีขันธ์ , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.ศรีสะเกษ , ทต.กบินทร์ , ทน.ขอนแก่น , ทน.นครปฐม , ทน.นครราชสีมา , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทน.ยะลา , ทน.แหลมฉบัง , ทม.ทุ่งสง , ทม.น่าน , ทม.พัทลุง , เมืองพัทยา ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 16:20 กรีฑา 12 ปี
วิ่ง 80 เมตร ชาย
กรุงเทพมหานคร , อบจ.ชลบุรี , อบจ.ศรีสะเกษ , ทน.ขอนแก่น , ทน.นครศรีธรรมราช , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทน.สมุทรสาคร , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทน.แม่สอด , ทม.ทุ่งสง , ทม.สวรรคโลก , ทม.หัวหิน , ทม.อำนาจเจริญ , ทม.แพร่ , เมืองพัทยา ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 16:30 กรีฑา 14 ปี
วิ่ง 400 เมตร หญิง
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กำแพงเพชร , อบจ.นครราชสีมา , อบจ.พัทลุง , อบจ.ศรีสะเกษ , อบจ.สงขลา , ทน.นครปฐม , ทน.นครราชสีมา , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทน.สงขลา , ทน.สมุทรสาคร , ทน.แม่สอด , ทม.ขลุง , ทม.ปราจีนบุรี , ทม.ศรีราชา ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 16:40 กรีฑา 14 ปี
วิ่ง 400 เมตร ชาย
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กำแพงเพชร , อบจ.ร้อยเอ็ด , ทต.บ้านกลาง , ทน.นครปฐม , ทน.นครราชสีมา , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทน.สมุทรสาคร , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทม.ขลุง , ทม.ตะกั่วป่า , ทม.ทุ่งสง , ทม.มาบตาพุด , ทม.วารินชำราบ , ทม.สุโขทัยธานี , เมืองพัทยา ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 16:50 กรีฑา 16 ปี
วิ่ง 400 เมตร หญิง
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กำแพงเพชร , อบจ.ชลบุรี , อบจ.ยโสธร , อบจ.สงขลา , อบจ.อุบลราชธานี , ทน.นครปฐม , ทน.นครราชสีมา , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทน.ลำปาง , ทน.สมุทรสาคร , ทม.ท่าข้าม , ทม.ทุ่งสง , ทม.ศรีราชา , เมืองพัทยา ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 17:00 กรีฑา 16 ปี
วิ่ง 400 เมตร ชาย
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กำแพงเพชร , อบจ.ชลบุรี , อบจ.ชลบุรี , อบจ.นครราชสีมา , อบจ.นครศรีธรรมราช , อบจ.พัทลุง , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.ระยอง , อบจ.สงขลา , อบจ.เชียงใหม่ , ทน.ขอนแก่น , ทน.นครปฐม , ทน.นครราชสีมา , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทน.สมุทรสาคร , ทม.ขลุง ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 17:10 กรีฑา 18 ปี
วิ่ง 400 เมตร หญิง
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กำแพงเพชร , อบจ.ฉะเชิงเทรา , อบจ.ชลบุรี , อบจ.นครศรีธรรมราช , อบจ.พัทลุง , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.ยโสธร , อบจ.สงขลา , อบจ.อุดรธานี , อบจ.เชียงใหม่ , ทน.นนทบุรี , ทน.พระนครศรีอยุธยา , ทน.สกลนคร , ทน.แหลมฉบัง , ทม.ราชบุรี ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 17:20 กรีฑา 18 ปี
วิ่ง 400 เมตร ชาย
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กาฬสินธุ์ , อบจ.กำแพงเพชร , อบจ.ขอนแก่น , อบจ.ชลบุรี , อบจ.พัทลุง , อบจ.พิษณุโลก , อบจ.ศรีสะเกษ , อบจ.สงขลา , อบจ.สระแก้ว , อบจ.เชียงใหม่ , ทน.นครปฐม , ทน.นนทบุรี , ทน.ระยอง , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทม.สองพี่น้อง ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 17:30 กรีฑา 16 ปี
เขย่งก้าวกระโดด ชาย
กรุงเทพมหานคร , อบจ.กำแพงเพชร , อบจ.ฉะเชิงเทรา , อบจ.ชลบุรี , อบจ.พัทลุง , อบจ.มหาสารคาม , อบจ.อุดรธานี , อบจ.อุบลราชธานี , อบจ.เชียงใหม่ , อบจ.แพร่ , ทน.นนทบุรี , ทน.ภูเก็ต , ทน.สุราษฎร์ธานี , ทม.กาญจนบุรี , ทม.ขลุง , ทม.ทุ่งสง ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
7 ธ.ค. 60 17:40 กรีฑา 18 ปี
วิ่ง 1500 เมตร หญิง
กรุงเทพมหานคร , อบจ.ขอนแก่น , อบจ.ฉะเชิงเทรา , อบจ.ชลบุรี , อบจ.ยโสธร , อบจ.สุราษฎร์ธานี , อบจ.เชียงใหม่ , อบจ.เพชรบูรณ์ , ทน.ขอนแก่น , ทน.พระนครศรีอยุธยา , ทม.กระทุ่มแบน , ทม.ทุ่งสง , ทม.ราชบุรี , ทม.สวรรคโลก , ทม.สุไหงโก-ลก ชิงชนะเลิศ สนามกีฬาสุระกุล
ไปที่หน้า
ติดต่อเรา
เทศบาลนครภูเก็ต
52/1 ถนนนริศร อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต 83000
โทร. 0-7621-2196, 0-7621-3551
โทรสาร. 0-7621-3374

Email: info@nakornphuketgames.com